Thông tin mô tả
Vị trí vàng: Tọa độ Mỹ Đình - giao lộ thịnh vượng Hàm Nghi - Lê Đức Thọ.
Chỉ 3 căn duy nhất! Mua căn nào xem và khảo sát thực tế căn đó!
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 258 m2
Giá/m2: 77,52 Triệu/m2
543814
Mua bán
Mrs Hoa
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2