Thông tin mô tả
Do không có nhu cầu sử dụng hay cho thuê nên tôi cần bán
-
- Thiết kế 3pn2vs.
- Cửa vào ĐB.
- Tầng trung.
- Nội thất full, nhà sửa đẹp.
-
Ai có nhu cầu vui lòng
Giá: 2,65 Tỷ
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 27,60 Triệu/m2
460399
Mua bán
Do không có nhu cầu sử dụng hay cho thuê nên tôi cần bán
-
- Thiết kế 3pn2vs.
- Cửa vào ĐB.
- Tầng trung.
- Nội thất full, nhà sửa đẹp.
-
Ai có nhu cầu vui lòng
E.đoàn
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2