Thông tin mô tả
Cần bán nhà tại
ACE add zalo mình gửi đầy đủ thông tin: 0936 354 ***.
---------
Vị trí: Đối diện
Hạ tầng
Giá: 2,27 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 37,21 Triệu/m2
955742
Mua bán
Cần bán nhà tại
ACE add zalo mình gửi đầy đủ thông tin: 0936 354 ***.
---------
Vị trí: Đối diện
Hạ tầng
Mr Vương
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2