Thông tin mô tả
Em Dương chuyên phân phối, mua bán cho thuê
Thông tin chi tiết
Loại
Hướng cửa
Bàn giao:
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 51,63 Triệu/m2
523807
Mua bán
Em Dương chuyên phân phối, mua bán cho thuê
Thông tin chi tiết
Loại
Hướng cửa
Bàn giao:
Hải Dương
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2