Thông tin mô tả
Phân khu cao cấp vị trí đẹp trung tâm dự án
-
- Giá: 3,11
-
- Tiện ích
Tiêu chuẩn sống Quốc tế.
- Gần trường học,
- Ở ngay, cho thuê, làm homestay khai thác dòng tiền luôn.
-
Giá: 3,11 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 38,88 Triệu/m2
820822
Mua bán
Phân khu cao cấp vị trí đẹp trung tâm dự án
-
- Giá: 3,11
-
- Tiện ích
Tiêu chuẩn sống Quốc tế.
- Gần trường học,
- Ở ngay, cho thuê, làm homestay khai thác dòng tiền luôn.
-
Trần Trung Hiếu
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
105 m2
Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
5,9 tỷ
35 m2