Thông tin mô tả
Vị trí: gần chợ Hạnh Thông Tây, gần công viên Làng Hoa Gò Vấp...
Tiện ích bên trong: Hồ bơi,
Hỗ trợ góp lâu dài,
Giá: 560 Triệu
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 13,33 Triệu/m2
973844
Mua bán
Tiện ích bên trong: Hồ bơi,
Hỗ trợ góp lâu dài,
Kiều Nhung
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2
496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
9,6 tỷ
58 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
1,8 tỷ
60 m2