Thông tin mô tả
Chuyển nhà xuống mặt đất, gd tôi muốn nhượng lại
Giá: 3,41 Tỷ
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 40,12 Triệu/m2
569190
Mua bán
Chuyển nhà xuống mặt đất, gd tôi muốn nhượng lại
Đoàn Thị Thùy Linh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2