Thông tin mô tả
Anh Thủy chuyển đổi sang căn lớn hơn cần bán
Toà The Nine tọa lạc vị trí đắc địa ngay Phạm Văn Đồng đối diện
The Nine
+
+
Giá: 5,704 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 62 Triệu/m2
504319
Mua bán
Anh Thủy chuyển đổi sang căn lớn hơn cần bán
The Nine
+
+
Nguyễn Nam
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2