Thông tin mô tả
Gia đình chuyển công tác cần bán
-
- Thiết kế 3N 2
- Hướng cửa TN,
- Dự án trung tâm gần Bic C Thăng Long, Trung tâm Hội nghị QG,.. Xung quanh khu vực
Giá: 5,6 Tỷ
Diện tích: 137 m2
Giá/m2: 40,88 Triệu/m2
875249
Mua bán
Gia đình chuyển công tác cần bán
-
- Thiết kế 3N 2
- Hướng cửa TN,
Nguyễn Thị Bích Hương
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2