Thông tin mô tả
Vợ chồng em mua
Nhà
Nhà DT 102
Nhà đẹp đang để không nên
Giá: 4,6 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 45,10 Triệu/m2
916765
Mua bán
Vợ chồng em mua
Nhà
Nhà DT 102
Nhà đẹp đang để không nên
Trần Thảo
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2