Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
Căn số B3811.
Hiện trạng: Xây thô.
Nhà đã có
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 129 m2
Giá/m2: 44,19 Triệu/m2
558023
Mua bán
Chính chủ cần bán
Căn số B3811.
Hiện trạng: Xây thô.
Nhà đã có
Bác Điệp
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2