Thông tin mô tả
Cần bán căn 2n2vs cc TRÀNG AN COMPLEX số 1 PHÙNG CHÍ KIÊN, NGHĨA ĐÔ, CẦU GIẤY,
Giá: 5,05
Nội thất như hình
Xem nhà
Giá: 5,05 Tỷ
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 63,92 Triệu/m2
876086
Mua bán
Giá: 5,05
Nội thất như hình
Xem nhà
Ms Kiều Hương
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2