Thông tin mô tả
Nguồn kín
-
- Nhà đã sửa lại mới đẹp, thiết kế 3
-
-
- Nhà ở tầng trung thoáng mát, sạch sẽ, có thể để gia đình 3 thế hệ ở hoặc cho thuê 25 - 30
- Có suất để
-
-
-
Chi tiết vui lòng
Cảm ơn đã đọc tin!
Giá: 5,98 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 37,38 Triệu/m2
485459
Mua bán
Nguồn kín
-
- Nhà đã sửa lại mới đẹp, thiết kế 3
Đỗ Thị Nhuần
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
10 triệu
116 m2
Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16,5 tỷ
38 m2
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8 triệu
73 m2
10 triệu
116 m2