Thông tin mô tả
Do chuyển đổi công tác nên gia đình cần nhượng lại
Đặc biệt, do gia chủ cực kỳ giữ gìn nên hiện trạng nhà còn rất mới, để lại
Chi tiết & xem nhà xin vui lòng
0904 011 *** - Việt Hùng.
Xin chân thành cảm ơn.
Giá: 7,41 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 57 Triệu/m2
493261
Mua bán
Do chuyển đổi công tác nên gia đình cần nhượng lại
Chi tiết & xem nhà xin vui lòng
0904 011 *** - Việt Hùng.
Xin chân thành cảm ơn.
Hdhome ☘️
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2