Thông tin mô tả
Chúng tôi chuyển sang tòa Chelsea Residence nên bán
-
-
- Cửa
-
Giá: 4,35 Tỷ
Diện tích: 98 m2
Giá/m2: 44,39 Triệu/m2
561483
Mua bán
Chúng tôi chuyển sang tòa Chelsea Residence nên bán
-
-
- Cửa
-
Chính Chủ
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2