Thông tin mô tả
Cần
Tiện ích đầy đủ, vị trí thuận tiện đi các
Mua có hỗ trợ cho ac nào cần vay
Ac quan tâm
Giá: 4,93 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 47,86 Triệu/m2
742701
Mua bán
Cần
Tiện ích đầy đủ, vị trí thuận tiện đi các
Mua có hỗ trợ cho ac nào cần vay
Ac quan tâm
Hoàng
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2