Thông tin mô tả
Tôi chính chủ bán
Thiết kế 3
Thiết bị trong nhà còn sử dụng tốt.
N
Xem nhà
Cảm ơn đã đọc tin!
Giá: 4,65 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 45,15 Triệu/m2
731775
Mua bán
Tôi chính chủ bán
Thiết kế 3
Thiết bị trong nhà còn sử dụng tốt.
N
Xem nhà
Cảm ơn đã đọc tin!
Nguyễn Tâm
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2