Thông tin mô tả
Bán
Hiếm thấy - hiếm tìm - nhỉnh
Khu vực vị trí đắc địa
Cách
- Mô tả:
Nhà thiết kế 2
Nhà đã lắp phun nội thất, phun đồ chỉ việc về ở...
Bao gồm 02 điều hòa, tủ lạnh,
Giá: 1,28 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 26,67 Triệu/m2
560201
Mua bán
Bán
Hiếm thấy - hiếm tìm - nhỉnh
Khu vực vị trí đắc địa
Cách
- Mô tả:
Nhà thiết kế 2
Nhà đã lắp phun nội thất, phun đồ chỉ việc về ở...
Bao gồm 02 điều hòa, tủ lạnh,
Nguyễn Thị Niêng Liễu
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2