Thông tin mô tả
Chính chủ cần
1. 159
* nhà nguyê bản 5,2
2. 160
Chi tiết
ĐT: 0982 320 ***
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 159 m2
Giá/m2: 37,11 Triệu/m2
931723
Mua bán
Chính chủ cần
1. 159
* nhà nguyê bản 5,2
2. 160
Chi tiết
ĐT: 0982 320 ***
Mr. Minh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2