Thông tin mô tả
Gia đình tôi cần bán
DT 96,8m, 2 ngủ, 2vs
Cửa
Tầng trung, thoáng mát,
Nội thất để lại toàn bộ, mới kính
Giá 4,4
Gia đình tôi cần
Giá: 4,4 Tỷ
Diện tích: 968 m2
Giá/m2: 4,55 Triệu/m2
908672
Mua bán
Gia đình tôi cần bán
DT 96,8m, 2 ngủ, 2vs
Cửa
Tầng trung, thoáng mát,
Nội thất để lại toàn bộ, mới kính
Giá 4,4
Gia đình tôi cần
Nguyễn Thanh Hiền
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2