Thông tin mô tả
-
- Thiết kế cơ bản, đủ công năng với 2
-
Giá: 2,47 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 44,11 Triệu/m2
846490
Mua bán
-
- Thiết kế cơ bản, đủ công năng với 2
-
Lưu Ly
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2