Thông tin mô tả
+
+ Hướng cửa TB,
+ Tầng trung view thoáng.
+
+
Giá: 7,7 Tỷ
Diện tích: 131 m2
Giá/m2: 58,78 Triệu/m2
490888
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2