Thông tin mô tả
Bán
Bán
- DT 173
- Nhà đã hoàn thiện đẹp long lanh,
- Là khu
- Giao thông đi lại rất thuận tiện.
-
- Thông tin và ảnh chuẩn 100
-
Giá: 9,99 Tỷ
Diện tích: 173 m2
Giá/m2: 57,75 Triệu/m2
558127
Mua bán
Bán
Bán
- DT 173
- Nhà đã hoàn thiện đẹp long lanh,
- Là khu
- Giao thông đi lại rất thuận tiện.
-
- Thông tin và ảnh chuẩn 100
-
Cao Sơn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2