Thông tin mô tả
Chính chủ tôi cần bán
-
- Vị trí trung tâm,
-
-
- Mỗi căn có 1 suất đỗ xe
- Bank hỗ trợ vay 80
- Phí gửi
-
Tiến độ
Giá: 12,602 Tỷ
Diện tích: 271 m2
Giá/m2: 46,50 Triệu/m2
457141
Mua bán
Chính chủ tôi cần bán
-
- Vị trí trung tâm,
-
-
- Mỗi căn có 1 suất đỗ xe
- Bank hỗ trợ vay 80
- Phí gửi
-
Tiến độ
Anh Việt
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2