Thông tin mô tả
+ Tòa C
+
+ Mật độ xây dựng thấp 35
+
Giá: 4,96 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 48,16 Triệu/m2
817351
Mua bán
+ Tòa C
+
+ Mật độ xây dựng thấp 35
+
Ms Giang
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2