Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán 3
- Căn 01 tháp D1, S: 302,8
- Căn 267
- Căn 266
Giá: 18,62 Tỷ
Diện tích: 266 m2
Giá/m2: 70 Triệu/m2
976920
Mua bán
Chính chủ gửi bán 3
- Căn 01 tháp D1, S: 302,8
- Căn 267
- Căn 266
Nguyễn Văn Tài
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2