Thông tin mô tả
Thiết kế gồm 03
Giá: 5,05 Tỷ
Diện tích: 98 m2
Giá/m2: 51,53 Triệu/m2
560552
Mua bán
Thiết kế gồm 03
Trần Duy
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ
65 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5 tỷ
27 m2