Thông tin mô tả
Tầng thấp- 173m2
Bán 52tr/
Nhà mới sửa đẹp
Gọi xem nhà 0329 703 ***
Giá: 9 Tỷ
Diện tích: 173 m2
Giá/m2: 52,02 Triệu/m2
489080
Mua bán
Tầng thấp- 173m2
Bán 52tr/
Nhà mới sửa đẹp
Gọi xem nhà 0329 703 ***
Phạm Thông
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2