Thông tin mô tả
-
- 4 toà quây gọn sân chơi chung ở giữa, rất rộng rãi và an toàn cho trẻ nhỏ
- Vài bước ra đường Khuất Duy Tiến, vừa đủ
- Ngay
- Gần
Giá: 4,55 Tỷ
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 31,16 Triệu/m2
541798
Mua bán
-
- Vài bước ra đường Khuất Duy Tiến, vừa đủ
- Ngay
- Gần
Trịnh Hà -BĐS Hà Nội
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2