Thông tin mô tả
Bán
Tầng thấp
Nhà đẹp
Bao phí sang tên cho khách.
Giá 5.98
Giá: 5,98 Tỷ
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 51,11 Triệu/m2
842458
Mua bán
Bán
Tầng thấp
Nhà đẹp
Bao phí sang tên cho khách.
Giá 5.98
Chú Ngọc
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2