Thông tin mô tả
DT 138 - 127
Giá chỉ 6.99
Giá: 6,99 Tỷ
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 50,65 Triệu/m2
789977
Mua bán
DT 138 - 127
Giá chỉ 6.99
E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2