Thông tin mô tả
Nhà đã sửa đẹp, sạch sẽ, nội thất cơ bản vào ở luôn.
Giá: 5,69
Giá: 5,69 Tỷ
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 56,9 Triệu/m2
864779
Mua bán
Nhà đã sửa đẹp, sạch sẽ, nội thất cơ bản vào ở luôn.
Giá: 5,69
Mrs Minh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2