Thông tin mô tả
Tôi có
Tôi có các
Ai có nhu cầu xin
Giá: 4,45 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 44,06 Triệu/m2
565316
Mua bán
Tôi có
Tôi có các
Ai có nhu cầu xin
Mr Bằng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2