Thông tin mô tả
Tôi cần bán
ĐT
Giá: 8,8 Tỷ
Diện tích: 145 m2
Giá/m2: 60,69 Triệu/m2
653555
Mua bán
Tôi cần bán
ĐT
Trịnh Ngọc Sơn
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2