Thông tin mô tả
Tôi chính chủ cần bán
Nhà thoáng sáng,
Để lại toàn bộ nội thất, máy giặt, tủ lạnh chỉ việc về ở.
Tòa nhà cách đường ôtô tránh 50m, chỉ 100m ra công viên Yên Hòa. Xung quanh đầy đủ
Giá: 880 Triệu
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 25,88 Triệu/m2
581095
Mua bán
Tôi chính chủ cần bán
Nhà thoáng sáng,
Để lại toàn bộ nội thất, máy giặt, tủ lạnh chỉ việc về ở.
Huỳnh - Chung Cư Mini
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2