Thông tin mô tả
Gia đình cần bán
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 157 m2
Giá/m2: 47,77 Triệu/m2
755069
Mua bán
Gia đình cần bán
Nguyễn Thu Thủy
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2