Thông tin mô tả
Bán
Xem nhà vào các ngày trong tuần.
Hỗ trợ xem nhà + tư vấn: 0939 345 ***.
ĐC: 4449 Nguyễn Cửu Phú,
Cách Aeon mall Bình Tân 10p đi xe.
Chuyên bán và cho thuê
Giá: 2,7 Tỷ
Diện tích: 123 m2
Giá/m2: 21,95 Triệu/m2
729317
Mua bán
Bán
Xem nhà vào các ngày trong tuần.
Hỗ trợ xem nhà + tư vấn: 0939 345 ***.
ĐC: 4449 Nguyễn Cửu Phú,
Cách Aeon mall Bình Tân 10p đi xe.
Chuyên bán và cho thuê
Nguyên Duyêt Tân
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2