Thông tin mô tả
bán
-
- Giá 2.355
-
- Thiết kế hiện đại,
Cam đoan hình thật,
Giá: 2,36 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 36,31 Triệu/m2
936789
Mua bán
bán
-
- Giá 2.355
-
- Thiết kế hiện đại,
Cam đoan hình thật,
Bất Động Sản Hồ Chí Minh
Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
5,3 tỷ
64 m2
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
65 m2
Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
68 m2
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
62 m2