Thông tin mô tả
Đã có
Tặng
Đang cho thuê 8
Lầu đẹp tầng trung không vướn lầu xấu
Zalo/call: 0708 248 *** - Nguyễn Thành Định
Giá: 2,57 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 37,25 Triệu/m2
861600
Mua bán
Đã có
Tặng
Đang cho thuê 8
Lầu đẹp tầng trung không vướn lầu xấu
Zalo/call: 0708 248 *** - Nguyễn Thành Định
Nguyễn Thành Định - YOUTUBE: Định RESELL
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2
5,99 tỷ
54 m2