Chính chủ bán lỗ 100tr căn hộ 2PN-1WC VHGP thanh toán 648tr vào ở ngay
Giá: 1,512 Tỷ
Diện tích: 59 m2
Giá/m2: 25,63 Triệu/m2
7355
Mua bán
Trần Phương Vinhomes
Bất động sản cùng khu vực
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2