Thông tin mô tả
Masterise Homes -
Masteri Centre Point đẳng cấp nhất tại Đại đô thị
+ Giá dự kiến 75 - 100tr/
+
Vị trí đẹp
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 215 m2
Giá/m2: 79,07 Triệu/m2
963637
Mua bán
Masterise Homes -
Masteri Centre Point đẳng cấp nhất tại Đại đô thị
+ Giá dự kiến 75 - 100tr/
+
Vị trí đẹp
Nguyễn Bình
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2