Thông tin mô tả
Cần
Chủ có việc cần
• 77m2
• 2
•
•
Khách mua ở hoặc đầu tư cho thuê quá tuyệt vời
𝐇𝐨𝐭𝐥𝐢𝐧𝐞: Thiên Ân ( Hỗ trợ
Giá: 2,13 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 27,66 Triệu/m2
1050635
Mua bán
Cần
Chủ có việc cần
• 77m2
• 2
•
•
Khách mua ở hoặc đầu tư cho thuê quá tuyệt vời
𝐇𝐨𝐭𝐥𝐢𝐧𝐞: Thiên Ân ( Hỗ trợ
Trần Thiên Ân
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
160 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
237 m2
Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh
7,6 tỷ
76 m2
Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
2,65 tỷ
52 m2