Thông tin mô tả
Cần bán
-
-
-
- Tầng cao, view đẹp thoáng mát.
- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi lớn và nhỏ, siêu thị, BPQ, công viên rộng rãi thoáng mát.
- Vị trí thuận tiện đi lại.
- Em Phong chuyên cho thuê và
- Rất vui khi
-
Giá: 3,8 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 62,30 Triệu/m2
468330
Quốc Phong
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2