Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 2
Giá: 1,35 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 18,49 Triệu/m2
546872
Mua bán
Nhà Đất Trùng Sinh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2
Đường 60 - CL, An Khánh
15,5 tỷ
92 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
4,26 tỷ
83 m2
Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
81 m2