Thông tin mô tả
- Vị trí: 88 Song Hành An Phú.
- 6 tầng
- 3
- Đang có
-
- Cộng đồng người nước ngoài sinh sống rất đông tại đây.
Thích hợp cho thuê và ở.
Em Thủy có nhiều
1
2
3
Giá: 11,7 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 95,90 Triệu/m2
745947
Mua bán
- Vị trí: 88 Song Hành An Phú.
- 6 tầng
- 3
- Đang có
-
- Cộng đồng người nước ngoài sinh sống rất đông tại đây.
Thích hợp cho thuê và ở.
Em Thủy có nhiều
1
2
3
Đoàn Thị Thủy
Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
31,3 tỷ
110 m2
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2
Đường 60 - CL, An Khánh
15,5 tỷ
92 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
4,26 tỷ
83 m2