Thông tin mô tả
Chị gửi thông tin căn Q2 cần bán / cho thuê (ưu tiên bán):
- Trục căn 3
-
- 3
- Nội thất: Thiết kế riêng,
-
Giá: 12,4 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 122,77 Triệu/m2
542764
Mua bán
Chị gửi thông tin căn Q2 cần bán / cho thuê (ưu tiên bán):
- Trục căn 3
-
- 3
- Nội thất: Thiết kế riêng,
-
Trần Uyên
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2
Đường 60 - CL, An Khánh
15,5 tỷ
92 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
4,26 tỷ
83 m2
Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
81 m2