Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 188 m2, giá 36,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

Giá: 36,2 Tỷ

Diện tích: 188 m2

Giá/m2: 192,55 Triệu/m2

1056394

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán chung tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn hộ góc thuộc block căn hộ B, thiết kế sang trọng.

- DT 187.91.

- Kiến trúc chung gồm 4 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, phòng ăn, gian bếp, logia, có bồn tắm nằm, ... thiết kế hiện đại.

- Tầng trung, căn hộ góc sở hữu view sông TP.HCM rất đẹp, thoáng mát.

- pháp : SHR.

Bán: 36.2 tỉ vnd khoảng 192.5 tr vnd/ .

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực