Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh
Giá: 2,86 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 32,5 Triệu/m2
479979
Mua bán
Huỳnh Long Bảo
Bất động sản cùng khu vực
Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
160 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
237 m2
Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh
7,6 tỷ
76 m2