Thông tin mô tả
Thông tin căn cho thuê:
- Vị trí:
- nội thất : Không đồ / bếp rèm/ đủ nội thất
- Giá: 3tr5/tháng , 5tr tới 5tr5/tháng
Giá: 5 Tỷ
Diện tích: 29 m2
Giá/m2: 172,41 Triệu/m2
1007485
Mua bán
Thông tin căn cho thuê:
- Vị trí:
- nội thất : Không đồ / bếp rèm/ đủ nội thất
- Giá: 3tr5/tháng , 5tr tới 5tr5/tháng
Ecopark Duyên
Huyện Văn Giang, Hưng Yên
4,7 tỷ
81 m2
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
2,69 tỷ
45 m2
Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Thỏa thuận
60 m2
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
6,2 tỷ
67 m2