Thông tin mô tả
Gia đình
-
-
- Nhà hoàn thiện của
Đây là
Ai có nhu cầu hoặc biết ai có nhu cầu giới thiệu giúp ạ.
Xin cảm ơn!
Giá: 6,76 Tỷ
Diện tích: 158 m2
Giá/m2: 42,78 Triệu/m2
665210
Mua bán
Gia đình
-
-
- Nhà hoàn thiện của
Đây là
Ai có nhu cầu hoặc biết ai có nhu cầu giới thiệu giúp ạ.
Xin cảm ơn!
Gia Đình Bán Nhà
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
5,55 tỷ
79 m2
Huyện Văn Giang, Hưng Yên
4,7 tỷ
81 m2
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
2,69 tỷ
45 m2
Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Thỏa thuận
60 m2